Vina Hobby

.

Bạn thấy giao diện mới thế nào?

Góp ý về giao diện của diễn đàn! Bar_left100%Góp ý về giao diện của diễn đàn! Bar_right 100% [ 4 ]
Góp ý về giao diện của diễn đàn! Bar_left0%Góp ý về giao diện của diễn đàn! Bar_right 0% [ 0 ]
Góp ý về giao diện của diễn đàn! Bar_left0%Góp ý về giao diện của diễn đàn! Bar_right 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 4

Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

VNH.admin
VNH.admin
VNH.admin
VNH.admin

Administrator

Gửi toàn thể thành viên của Đại gia đình Vinahobby!

Hôm nay 19/5, diễn đàn chúng ta chính thức thay giao diện mới. Sau khi thay xong vẫn còn một số lỗi nhưng em đã fix nhưng nếu trong thời gian sử dụng và truy cập diễn đàn nếu phát hiện lỗi gì em mong mọi người góp ý vào chính topic này để em biết và fix lỗi ngay sau khi đọc được góp ý! Tại thớt này không chỉ góp ý về lỗi của 4room mà còn để tất cả thành viên đóng góp - góp ý về giao diện diễn đàn để có một sân chơi ảo thuận tiện cho mục đích là nơi giao lưu - học hỏi của giới modeller!

Thay mặt toàn thể BQT xin cảm ơn!
VNH.admin

Cảm ơn

Báo xấu [0]

Bạn đã bấm "Cảm ơn" cho VNH.admin

VNH.admin
VNH.admin
VNH.admin
VNH.admin

Administrator

Skin lại mới được thay đổi và chiều ngang của toàn diễn đàn cũng được mở rộng theo.! Mong toàn thể thành viên đóng góp để có một giao diện chạy tốt nhất!
VNH.admin

Cảm ơn

Báo xấu [0]

hieubo16
hieubo16
hieubo16
hieubo16

Góp ý về giao diện của diễn đàn! Forums10

em thấy giao diện thì ok rồi, bắt mắt hơn so với thuở đầu, biểu tượng mặt cười củng có nhiều hơn Wink nhưng hình như tốc độ load trang hơi chậm hơn so với trước, chắc vì bác Ad thêm một số chức năng cho diễn đàn! Về phần gửi bài em thấy có thêm phần gửi file đính kèm nhưng chỉ cho phép gửi một bức ảnh hoặc một file gì mà không cho phép gửi nhiều chính vì thế muốn đăng ảnh sản phẩm hoàn tất vẫn phải up lên host chia sẻ ảnh và copy and paste vào bài, mong Ad có thể khắc phục tình trạng này. Trên là một số góp ý nho nhỏ của em. Góp ý về giao diện của diễn đàn! 1401235891

Cảm ơn

Báo xấu [0]

Bạn đã bấm "Cảm ơn" cho hieubo16

VNH.admin
VNH.admin
VNH.admin
VNH.admin

Administrator

...Về việc diễn đàn load chậm thì em thừa nhận thật ạ, có lẽ cho thêm nhiều chức năng mới và ứng dụng nên diễn đàn có phần hơn chậm vì thế em sẽ sớm lược bỏ những thứ không cần thiết để khắc phục.
....Attach file thì vẫn có thể kèm nhiều file, có lẽ do bác bấm Ctrl + các file cần kèm thì không dc vì chỉ tải từng file lên rồi tải tiếp thôi bác à.
Góp ý về giao diện của diễn đàn! 2110217685
---- Mong các bác tiếp tục gửi góp ý cũng như đóng góp cho ngôi nhà VNH ----

Cảm ơn

Báo xấu [0]

VNH.admin
VNH.admin
VNH.admin
VNH.admin

Administrator

UPDATE 31/05/2012
Đã giải quyết cái last topic cho các bác tiện theo dõi bài viết mới nhất lại và các màu nick cũng đã dần dần đổi lại màu như xưa!
Em sẽ tiếp tục khắc phục.
VNH.admin

Cảm ơn

Báo xấu [0]

Sơn Nguyễn
Sơn Nguyễn
Sơn Nguyễn
Sơn Nguyễn

Administrator

Thông báo:
_ Hiện shoutbox của diễn đàn đang gặp lỗi là không auto login nên mong các bác thông cảm! Chúng em sẽ khắc phục trong thời gian sớm nhất! Tạm thời các bác có thể bấm "Đăng nhập" trên cùng phía bên phải shoutbox để tham gia chat cũng như theo dõi nội dung trong shoutbox Thành thật xin lỗi cả nhà vì sự bất tiện này.

Sơn Nguyễn
http://www.vinahobby.net

Cảm ơn

Báo xấu [0]

Bạn đã bấm "Cảm ơn" cho Sơn Nguyễn

Sơn Nguyễn
Sơn Nguyễn
Sơn Nguyễn
Sơn Nguyễn

Administrator

Đã khắc phục lỗi auto login của shoutbox nha các bác! Giờ thì lại như trước, thuận tiện cho các bác "chém bão"
http://www.vinahobby.net

Cảm ơn

Báo xấu [0]

Bạn đã bấm "Cảm ơn" cho Sơn Nguyễn

Sponsored content
Sponsored content

Cảm ơn

Báo xấu [0]

Bạn đã bấm "Cảm ơn" cho Sponsored content

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Bài viết liên quan

Gửi bình luận lên facebook

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết

Theo giờ GMT + 7. Hôm nay: Thu Mar 28, 2024 7:47 pm.