Vina Hobby

.

Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

wittmann98

#1[Warn & Bann] batdo789 Empty[Warn & Bann] batdo789 Thu Mar 22, 2012 10:10 pm

wittmann98
wittmann98
wittmann98

[Warn & Bann] batdo789 1stpla10

Thành viên batdo789, do có một số bài viết thiếu tính tôn trọng thành viên khác, sử dụng câu nói tục chửi bậy trong bài post và trên chat box, nay sẽ được cấp một vé khứ hồi tới Nam Cực nghỉ mát 7 ngày để tĩnh tâm. Mong rằng sau này thành viên sẽ không tái phạm.

BQT Vinahobby
Wittmann98.

Cảm ơn

Báo xấu [0]

Bạn đã bấm "Cảm ơn" cho wittmann98

Sơn Nguyễn

#2[Warn & Bann] batdo789 EmptyRe: [Warn & Bann] batdo789 Sat Mar 24, 2012 3:41 pm

Sơn Nguyễn
Sơn Nguyễn
Sơn Nguyễn

Administrator

Cảm ơn smod Witt đã xử lí trường hợp vi phạm, không biết bác này có thù oán gì mình mà cứ nhắc tới mình..... Bác Witt củng còn 1 thiếu sót nho nhỏ là xoá và chuyển các topic hoặc comments vào Sọt rác. Lần sau các bài linh tinh, lảm nhảm bác đều có quyền chuyển vào Sọt rác, riêng các bài bình luận thiếu tôn trọng được del ngay lập tức! Đọc thêm tại topic này: http://www.vinahobby.net/t56-topic#146
Thân,
Nirken
http://www.vinahobby.net

Cảm ơn

Báo xấu [0]

Bạn đã bấm "Cảm ơn" cho Sơn Nguyễn

wittmann98

#3[Warn & Bann] batdo789 EmptyRe: [Warn & Bann] batdo789 Sat May 26, 2012 8:19 pm

wittmann98
wittmann98
wittmann98

[Warn & Bann] batdo789 1stpla10

Thành viên batdo789, dù đã được nhắc nhở nhiều lần bởi Admin và Mod, nhưng vẫn tiếp tục có những bài viết spam, mang tính nói xấu, xúc phạm thành viên khác. Nay BQT Vinahobby quyết định cấp cho thành viên 1 chiếc vé 1 chiều xuất cảnh sang Warsaw-Ba Lan coi Euro và định cư lại đó vĩnh viễn, một đi ko trở lại.
BQT Vinahobby
Wittmann98.

Cảm ơn

Báo xấu [0]

Bạn đã bấm "Cảm ơn" cho wittmann98

VNH.admin

#4[Warn & Bann] batdo789 Empty[Warn & Bann] batdo789 Sat May 26, 2012 10:04 pm

VNH.admin
VNH.admin
VNH.admin

Administrator

Surprised ôi trời, bác batdo789 này còn nhanh hơn em tưởng. Mới nhắc nhở hôm qua thôi nhưng mà hôm nay đã được Smod "tặng" vé qua coi Euro rồi! Chắc sợ không kịp coi Euro nên đẩy nhanh tiến độ góp công phá diễn đàn để được đi đây. Nhân đây cũng tán thưởng Smod đã nhiều lần hoàn thành tốt nhiệm vụ của mình. vỗ tay

Cảm ơn

Báo xấu [0]

Bạn đã bấm "Cảm ơn" cho VNH.admin

Sponsored content
Sponsored content

Cảm ơn

Báo xấu [0]

Bạn đã bấm "Cảm ơn" cho Sponsored content

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Bài viết liên quan

Gửi bình luận lên facebook

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết

Theo giờ GMT + 7. Hôm nay: Fri Apr 26, 2024 7:26 pm.